



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.HWM/S.20/7781

02.07.2021

MATOKEO YA USAILI NA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Meru anawaarifu wasailiwa wote walioshinda usaili kufika kwenye Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Meru tarehe **03.07.2021 siku ya Jumamosi saa 2:00 asubuhi** kwa ajili ya taratibu za kusaini mikataba ya ajira ya muda ya kukusanya mapato katika maeneo mbalimbali ya Halmashauri.

Aidha, kila msailiwa aliyeshinda usaili anatakiwa kuja na vitu muhimu vifuatavyo:-

- i. Kitambulisho kwa ajili ya utambuzi. Vitambulisho vinavyohitajika ni Kitambulisho cha Nida au Kitambulisho cha Mpiga Kura.
- ii. Vyeti halisi (Original) na nakala ya vyeti hivyo ni; Cheti cha kuzaliwa, Darasa la Saba, Kidato cha IV au VI.
- iii. Majina ya wadhamini wawili wenye mali isiyohamishika wakiwa na Kitambulisho cha Nida au Mpiga Kura.
- iv. Barua ya utambulisho kutoka kwa Afisa Mtendaji wa Kijiji/Mtaa anakoishi.

Imetolewa na;


Emmanuel J. Mkongo
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU

