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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa  Halmashauri ya  Wilaya ya Meru  anapenda
kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa ya kuomba nafasi ya Ajira za
Watendaji wa Vijiji kwa masharti ya Kudumu. Tangazo hili ni baada ya kupokea
kibali cha gjira mbadala chenye Kumb. Na. CFC.26/205/01"FF"/91 cha tarehe
22.8.2017 pamoja na barua ya nyongeza ya muda wa utekelezaiji wa kibali cha
agjra mbadala  kwa  Watendaji  wa  Vijili  na  Mitaa  chenye
kumb.Na.CFC.26/205/01"GG"/95 cha tarehe 12.03.2018 vyote kutoka kwa

Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.
Mchanganuo wa nafasi hiyo ni kama ifuatavyo:-

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il - Nafasi 25
(a) KAZI NA MAJUKUMU

i. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.

i, Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa
amani na msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

il Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

iv. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

V. Kuandaa taarifa za utekelezaji wa Kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya

kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

vi, Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaalmu katika Kijji.

vii.  Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka
za Kijiji.

vii.  Mwenyekiti wa kikao cha wataalamu waliopo katika Kijiji.

iX. Kupokea kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya
wananchi.

X. Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Kijiji.

Xi. Atawaijibika kwa Mtendaji wa Kata.

(b)SIFA ZA MWOMBAJI

1. Awe na cheti cha kidato cha nne / sita.

2. Awe na Stashahada (Diploma) ambayo ni NTA (Level é) katika moja ya
fani zifuatazo:- Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha,
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Maendeleo ya jamii na Sayansi ya sana foka chuo cha Serikali za mitaa
Hombolo au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

(c)NGAII YA MSHAHARA
1GS. C1 yaani 525,000/= kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE AMBAO NI LAZIMA KUZINGATIA
1. Mwombaiji ni lazima awe raia wa Tanzania
Awe hajawahi kufungwa kwa makosa ya Jinai

Awe hajawahi kufukuzwa au kupunguzwa kazi Serikalini
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Maombi ni lazima yaambatanishwe na vivuli vya vyeti vya Kuzaliwa,
Kuhitimu Elimu ya Sekondari (Results Slip — Hazikubaliki) na vyuo vyad
mafunzo au Taaluma

5. Maombi ni lazima yaambatanishwe na picha mbili za "passport size" za
hivi karibuni

6. Maombi ni lazima yaambatanishwe na wasifu "Curriculum Vitae" zenye
mawasiliano ya uhakika, Anuani, Barua pepe na namba za simu

7. Awe na Umriwa miaka 18 na usiozidi miaka 45
8. Mwombaiji awe hajawahi kuajiriwa Serikalini na kupata check Namba

9. Waombaji wenye vyeti vya kidato cha nne na cheti cha taaluma
ambavyo vimepatikana nje ya nchi wahakikishe vimehakikiwa na Baraza
la Taifa la Mitihani (NECTA) na Baraza la Elimu ya Ufundi wa Taifa (NACTE)

Mwisho wa kupokea maombi haya ni tarehe 31/03/2018 saa 9.30 Alasiri. Pia
maombi yote yatumwe kwa anwani zifuatazo.

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Mervu,
S. L. P 462
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Tangazo hili pia linapatikana kwenye Tovuti ya Halmashauri www.merude.go.tz
na mbao za matangazo.

Tangazo hili imetolewa na:
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