



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na:L.20/29/VOL.IV/132

Tarehe: 20/04/2021

TANGAZO

VIWANJA ***** VIWANJA

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA VIWANJA BADO VINAUZWA KATIKA ENEO LA MRADI WA VIWANJA NGURUDOTO .

BEI NI **SHILINGI 19,000/=** KWA MITA YA MRABA. VIWANJA VIMEBAKI VICHACHE . HIVYO WAHI KUNUNUA KIWANJA KATIKA ENEO LA KISASA LA NGURUDOTO.

PAMOJA NA VIWANJA HIVYO OFISI YA MKURUGENZI INAUZA VIWANJA **VINNE (4)** KATIKA ENEO LA MADIIRA KAMA IFUATAVYO:

1. KIWANJA **NA. 229** KITALU "B" MADIIRA

- UJAZO NI MITA ZA MRABA **5083**
- MATUMIZI UWEKEZAJI WA NYUMBA ZA PAMOJA (HOUSING ESTATE AU UJEZI WA HOSTEL BEI NI **SHILINGI 20,000/=** KWA MITA YA MRABA.

2. VIWANJA **VITATU (3)**. VYA MAKAZI

- KIWANJA NA **337** KITALU "B" MADIIRA- UJAZO MITA ZA MRABA **800**
- KIWANJA NA **240** KITALU "B" MADIIRA- UJAZO MITA ZA MRABA **600**
- KIWANJA NA **266** KITALU "B" MADIIRA- UJAZO MITA ZA MRABA **600**
- BEI NI **SHILINGI 20,000/=** KWA MITA YA MRABA.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:


Emmanuel J. Mkongo

**MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU**

MKURUGEZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU
S.L.P. 462 USA RIVER
MERU - ARUSHA