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TANGAZO LA ZABUNI (MARUDIO)
Halmashauri ya Wilaya ya Meru inawatangazia zabuni wananchi wote wenye uwezo na sifa ya kukusanya ushuru/mapato ya Halmashauri na usafishaji wa mazingira kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2017/2018 kama ifuatavyo:
(A) UWAKALA WA KUKUSANYA MAPATO: 
	NA.
	AINA YA ZABUNI
	NAMBA YA ZABUNI
	ENEO LA KUKUSANYA USHURU

	1. 
	Ushuru wa choo na Kituo cha Mabasi Tengeru
	LGA/001/2017/2018/NC/03
	Kituo cha mabasi Tengeru

	2. 
	Ushuru wa soko - Kolila
	LGA/001/2017/2018/NC/07
	Soko la Kolila

	3. 
	Ushuru wa soko - King’ori
	LGA/001/2017/2018/NC/08
	Soko la King’ori

	4. 
	Ushuru wa soko - Leguruki
	LGA/001/2017/2018/NC/09
	Soko la Leguruki

	5. 
	Ushuru wa soko na Mnada wa Shambarai Burka
	LGA/001/2017/2018/NC/12
	Soko na Mnada wa Shambarai Burka

	6. 
	Ushuru wa Kituo cha Mabasi -Mbuguni
	LGA/001/2017/2018/NC/13
	Kituo cha mabasi - Mbuguni

	7. 
	Ushuru wa soko - Mbuguni
	LGA/001/2017/2018/NC/14
	Soko la Mbuguni


(B) UWAKALA WA USAFISHAJI WA MAZINGIRA:
	 NA.
	AINA YA ZABUNI
	NAMBA YA ZABUNI
	ENEO LA USAFISHAJI

	1. 
	Usafishaji wa mazingira
	LGA/001/2017/2018/NC/16
	Kata ya Ambureni, Akheri, Seela Sing’isi na Poli

	2. 
	Usafishaji wa mazingira
	LGA/001/2017/2018/NC/17
	Mamlaka ya mji mdogo wa Usa River, Kata ya Nkoaranga (kijiji cha Nshupu)  na kata ya Nkoanekoli (kitongoji cha Kwa Mangusha)

	3. 
	Usafishaji wa mazingira
	LGA/001/2017/2018/NC/18
	Kata ya Imbaseni na Maji ya Chai

	4. 
	Usafishaji wa mazingira
	LGA/001/2017/2018/NC/19
	Kata ya Kikatiti na Malula


MASHARTI YA MAOMBI YA ZABUNI

Maombi yote ya zabuni yazingatie masharti yafuatayo:-
1. Mwombaji lazima awe na leseni hai na stahili ya biashara, TIN/VAT, Hati ya Usajili wa jina la biashara na ofisi inayotambulika.
2. Mwombaji awe na uwezo wa kifedha, athibitishe kwa kuambatanisha ‘Bank Statement’ ya miezi mitatu (3) iliyopita kutoka tarehe aliyoomba zabuni au ‘Audited Financial Statement’ ya miaka miwili ya karibuni.
3. Mwombaji aambatanishe "Power of Attorney" kwa zabuni husika,

4. Ada ya maombi ya zabuni ni Tshs. 50,000/= (Shilingi Elfu hamsini tu), ambapo mwombaji atatakiwa kufika Halmashauri kwa ajili ya kupewa Ankara kisha malipo yatafanyika kupitia akaunti ya Halmashauri ya Meru iliyoko katika Benki ya NMB, tawi la Clock Tower, akaunti ya Jumla ya Halmashauri ya Meru, Account No. 40801200330. Malipo yaliyotolewa kama ada ya maombi ya zabuni hayatarudishwa.

5. Mwombaji awe na vifaa vya kutosha kumudu vyema zabuni aliyoomba.

6. Mwombaji awe tayari kulipa dhamana ya zabuni ya kiwango cha mwezi mmoja (1) cha maoteo kwa mwezi na awe na wadhamini wawili wenye mali zisizohamishika na wanaotambulika, kabla ya kusaini mkataba.

7. Awe tayari kutumia viwango vilivyowekwa katika Sheria ndogo za Halmashauri vya ukusanyaji wa mapato.

8. Mzabuni atakayeteuliwa atatumia mashine za kielektroniki (POS) kukusanyia ushuru wa Halmashauri
9. Maombi yawe na maelezo ya kina na viambatisho husika (kama Company Profile, n.k) na kutumwa kwa: 
                                               Katibu wa Bodi ya Zabuni,

                                               Halmashauri ya Wilaya ya Meru,

                                               S.L.P 462, 
                                               Usa River.
10. Maombi yatakayoletwa kwa njia ya Fax, Telefax, na Telegraphic System na yatakayochelewa hayatapokelewa na hayatafunguliwa siku ya ufunguzi.

11. Kabrasha la zabuni na maelezo mengine yanapatikana katika ofisi za Makao makuu ya Halmashauri ya Meru, Usa River, katika ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni, Chumba Na.36, Ghorofa ya kwanza, kuanzia saa 1:30 asubuhi mpaka saa 9:30 alasiri (siku za Jumatatu hadi Ijumaa isipokuwa siku za sikukuu za kitaifa)
12. Maombi ya Zabuni zote yawasilishwe katika Ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni 
wa   Halmashauri, Makao Makuu ya Halmashauri ya Meru. Mwisho wa kupokea maombi hayo ni Jumatatu, tarehe 14/08/2017, saa nne (4) asubuhi. Waombaji au wawakilishi wao, wanaalikwa kuhudhuria ufunguzi wa zabuni hizo utakaofanyika siku hiyo ya tarehe 14/08/2017 saa nne (4) asubuhi katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri. 
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Mkoa wa Arusha


Telegram:  Meru


Simu: (+ 255) 027 254-1112


Faksi: (+ 255) 027 254-1112


Barua pepe:merudc@yahoo.com


Tovuti : www.merudc.go.tz
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