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TANGAZO LA ZABUNI

Halmashauri ya Wilaya ya Meru inawatangazia zabuni chi w
na sifa ya kukusanya ushuru/mapato ya Halmashauri na usafishaji wa

wananchi wote wenye UW€Z0
mazingirakwa

kipindi cha mwaka wa fedha 2020/2021kama ifuatavyo:
(A) UWAKALA WA KUKUSANYA MAPATO:
NA. | AINA YA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI ENEO LA KUKUSANYA USHURU
TARAFA/KATA
1.1 USHURU WA MAZAO LGA/001/2020/2021/NC KATA ZA - NGARENANYUKI,
/57/01 NGABOBO NA UWIRO
2. | USHURU WA MAZAO LGA/001/2020/2021/NC KATA ZA - AKHERI,SONGORO
/56/02 NA NKOARISAMBU
3.| USHURU WA MAZAO LGA/001/2020/2021/NC KATA ZA -MARORONI NA
/58/03 KIKATITI
4. | USHURU WA MAZAO LGA/001 /2020/2021/ KATA ZA - KIKWE NA MBUGUNI
NC/40/04
(B) UWAKALA WA USAFISHAJI WA MAZINGIRA:
NA. AINA YA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI ENEO LA USAFISHAJI
1. | Usafishaji wa mazingira LGA/001/2020/2021/NC | Kata za Ambureni, Akheri, Sing’isi
/55/05 Na Poli na usdfi katika soko la

Tengeru na Msorongo (Usdfi
katika soko la Tengeru na
Msorongo ni pamoja na kufagia
soko na kuzoa taka kwenda
dampo kuu la Halmashauri)
Kuondoa taka zote katika
masoko mengine eneo la kazi.

2. | Usafishaji wa mazingira | LGA/0O] /2020/2021/NC | Mamlaka Ya Mji Mdogo Usa

/55/06 River,Kata yaNkoaranga(Kijiji cha
Nshupu, Pia Kata yaNkoanekoli
Kitongoji cha Mangusha) na
Usimamizi na usukumaiji taka
katika Dampo la muda la
Maroroni (Usimamizi maana yake
ni kuhakikisha hakunamtu yeyote
anatupa taka nje ya shimo wala
barabarani, kusukuma taka
ndani ya shimo kwa kutumia
mtambo(bulldozer) pindi likijaa




ama kuziba njia kwa gjili ya
kuwezesha magari ya taka
kumwaga taka na kugeuka
katika kipindi chote cha muda
wa zabuni, kupiga sumu ya
kuuwa wadudu kama inzi na
harufu, kuweka udongo juu ya
taka kila siku ya jumamosi ya kila

wiki).
3. | Usafishaji wa mazingira | LGA/001/2020/2021/NC | Kata ya Imbaseni, Maji Ya Fhai,
/55/07 Kikatiti, na Malula (fungu hili

litajumuisha pia kufagia na kuzoa
taka zote katika masoko kikatiti
na kolila).

MASHARTI YA MAOMBI YA ZABUNI

Maombi yote ya zabuni yazingatie masharti yafuatayo:-
. Mwombagiji lazima awe na leseni hai na stahili ya biashara(Certificate of
Registration na Extract), Hati ya Usaijili wa jina la biashara na ofisi inayotambulika.

2. Mwombaiji awe na uwezo wa kifedha, athibitishe kwa kuambatanisha ‘Bank
Statement’ ya miezi mitatu (3) iliyopita kutoka tarehe aliyoomba zabuni au
‘Audited Financial Statement'ya miaka mitatu ya karibuni.

3. Mwombaiji aambatanishe "Power of Attorney" kwa zabuni husika.Bid

4. Mwombaiji aambatanishe TAMKO RASMI LA VITENDO DHIDI YA KUZUIA RUSHWA
lliyosainiwa na mwombaji mwenyewe,Power of attorney, Uthibitisho wa

Uthibitisho wa Miipa kodi (Tax Clearance),Maoteo na Taarifa kamili ya Mzabuni.

. Mwombaji awe na vifag vya kutosha kumudu vyeéma zabuni aliyoombqg

6. Mwombqjiowefoyori kulipa d
cha maoteo kwa mwezi
Zisizohamishika na wdanaofam

hgmanc Y@ zabuniya kiwango chg miezimitaty (3)
Q@ awe na wadhamini wawili  wen i
bulika, kabla ya kusqini mkataba,. ve mal

7. Awe tayari  kutumiq viwango  vilivyowekwaq katika  Sherig

Halmashaurivya ukusanyaiji wa mapato. ndogo  zq
8. Mzabuni atakayeteuliwa atatumi '
\ UMia mashine zg i iki
ushuru wa Halmashauri.ig validity period nj siky go eiEkirarik FOS} kukusanyia

Maombi yatakayoletwa kwq nii
a njia ya Fay, Telefax, ng 1 i
yatakayochelewq hayatapokelewq na hoyo’rafunguls/t/eogsrﬁg ':/Ig S¥stem P
ufunguzi.




10.Vikundi vya Kijamii (CBOs) ziambatanishe orodha ya viongozi wa kikundi na

barua za utambulisho kutoka katika kata husika.

11. Mwombaiji awe na magari yenye hali nzuri kwa kusafirishia taka kwenda dampo,
Vifaa vya kutosha kusafishia, wafanyakazi/vibarua wa kutosha kutokana na

ukubwa wa eneo analoomba, pamoja na ofisi ya kudumu.

12.Mwombaiji asiwe na deni lolote analodaiwa na Halmashauri ya Wilaya ya Meru.

Aidha, mwombaiji aliyewahi kushitakiana na Halmashauri ya Wilaya ya Meru

kuhusiana na kazi yeyote, hatapewa nafasi ya ushindani kwa kazi yeyote ya

zabuni iliyotangazwa na Halmashauri ya Wilaya ya Meru. Vile vile mawakala
watakaothibitika kuwa na tuhuma za utenda;ji usiozingatia Sheria kutoka taasisi

{\ nyingine za Serikali hawatapewa nafasi ya ushindani kwa kazi zinazotangazwa

na Halmashauri ya Wilaya ya Meru.

13.Kabrasha la zabuni na maelezo mengine yanapatikana katika Mtandao wa
TANEPS kupitia tovuti ya www.taneps.go.tz. Kwa maelezo zaidi tembelea ofisi za
Makao makuu ya Halmashauri ya Meru, Usa River, katika ofisi ya Katibu wa Bodi
ya Zabuni, Chumba Na.36, Ghorofa ya kwanza, kuanzia saa 1:30 asubuhi mpaka
saa 9:30 alasiri (siku za Jumatatu hadi ljumaa isipokuwa siku za sikukuu za kitaifa)

14.Mcombi ya Zabuni zote yawasilishwe kwa njia ya TANEPS. Mwisho wa kupokea
maombi hayo ni Jumatatu, tarehe 06/07/2020, saa nne (4) asubuhi. Waombaji
wanaalikwa kuhudhuria ufunguzi wa zabuni hizo kwa kupitia mfumo waq TANEPS

( Tanzania National e-Procurement System) utakaofanyikq si [
06/07/2020 saa nne (4) asu W katikermifumo wa TANEPg/, siku_hiyo Ya tarehe
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