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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI (LINARUDIWA)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Meru anapenda
kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa za kuomba nafasi ya Ajira kwa
masharti ya kudumu. Tangazo hili ni baada ya kupokea kibali cha ajira
mbadala chenye Kumb. Na. FA.170/371/01/40 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya
Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Mchanganuo wa nafasi hiyo ni kama ifuatavyo:-
1. DEREVA WA MITAMBO Il (Plant Operator I1) - Nafasi 2

(a) KAZI NA MAJUKUMU
I.  Kuendesha Mitambo chini ya usimamizi wa Dereva wa Mitambo
mwenye uzoefu.

ii. Kuweka vipimo mbalimbali vinavyotakiwa kufuatana na kazi
anayofanya na jinsi anavyoelekezwa na kiongozi wa kazi hiyo.

li. Kutoa huduma ya kwanza ya matengenezo ya mitambo na pia
aweze kutoa maelezo sahihi ya ubovu wa mitambo anapotakiwa
kufanya hivyo.

iv.  Kuandika vizuri “log sheet" na kuweka kumbukumbu sahihi ya
matumizi ya vifaa kwa mfano mafuta, grisi na vipuri.

(b) SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiiwa mwenye Elimu ya kidato cha Nne (Form Four) na Leseni daraja
"G" ya kuendesha Mitambo na ujuzi wa kutunza vyombo mbalimbali vya
mitambo hiyo, wenye uzoefu wa kuendesha mitambo kwa muda
usiopungua saa mia tatu (300) au miezi mitatu (3) bila kusababisha ajali.

(c) NGAZI YA MSHAHARA
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MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE AMBAYO NI LAZIMA KUZINGATIA
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. Mwombaiji ni lazima awe raia wa Tanzanid.

Awe hajawahi kufungwa kwa makosa ya Jinai.
Awe hajawahi kufukuzwa au kupunguzwa kazi Serikalini.

Maombi ni lazima yaambatanishwe na vivuli vya vyeti vya kuzaliwa,
kuhitimu Elimu ya Sekondari (Results Slip — Hazikubaliki) na vyuo vya
mafunzo au Taaluma.

Maombi ni lazima yaambatanishwe na picha mbili za “passport size” za
hivi karibuni.

Maombi ni lazima yaambatanishwe na wasifu “Curriculum Vitae" zenye
mawasiliano ya uhakika, Anuani, Barua pepe na namba za simu.

Awe na Umri wa zaidi ya miaka 18 na usiozidi miaka 45.
Mwombaiji awe hajawahi kuajiriwa Serikalini na kupata cheki namba.

Waombaji wenye vyetli vya kidato cha nne na cheti cha taaluma
ambavyo vimepatikana nje ya nchi wahakikishe vimehakikiwa na Baraza
la Mitihani la Taifa (NECTA) na Baraza la Elimu ya Ufundi wa Taifa (NACTE).

Mwisho wa kupokea maombi haya ni tarehe 12/03/2020 saa 9.30 Alasiri. Pia
maombi yote yatumwe kwa anwani zifuatazo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Meru,
S.L.P 462,

USA -

RIVER.

Tangazo hili pia linapatikana kwenye Tovuti ya Halmashauri www.merudc.go.tz
na mbao za matangazo.

Tangazo hili limetolewa na:
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HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU
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