



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.S.20/86/91

15.09.2023

KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Meru anapenda kuwajulisha wafuatao kufika kwenye usaili wa nafasi ya **Mtendaji wa Kijiji Daraja la III, Katibu Mahsusi III na Dereva Daraja la II** utakaofanyika tarehe 21 -24 Septemba, 2023 kwenye Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Meru kuanzia saa 2:00 Asubuhi.

Wito huu unafuatia Barua ya Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma yenye Kumb.Na.AB.161/259/01/D/29 ya tarehe 15.09.2023 iliyowasilisha ratiba ya usaili kama inavyoonekana kwenye jedwali lifuatalo:-

NA	KADA	TAREHE YA USAILI MCHUJO	YA WA	TAREHE YA USAILI WA VITENDO	TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO YA ANA KWA ANA
1	Dereva II	Hakuna		21-09-2023	22-09-2023
2	Katibu Mahsusi	Hakuna		21-09-2023	22-09-2023
3	Mtendaji wa Kijiji	23-09-2023		Hakuna	24-09-2023

Mambo muhimu ya kuzingatia:-

1. Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi. Mfano wa vitambulisho ni kitambulisho cha NIDA, Mpiga kura, Kitambulisho cha Mkazi, au hati ya kusafiria (passport), Leseni ya Udereva au Barua ya utambulisho kutoka Serikali za Kijiji/Mitaa.
2. Wasailiwa wanatakiwa kufika na vyeti vyao halisi (original) na nakala ya vyeti hivyo ambavyo ni; Cheti cha kuzaliwa, Kidato cha IV au VI, pamoja na Vyeti vya Taaluma husika.
3. Wasailiwa watakao wasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of Results, Hati ya matokeo ya kidato cha IV na VI (Form IV and Form VI results slips) **HAVITATAMBULIWA NA HAWATAENDELEA NA USAILI.**

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya, Halmashauri ya Wilaya ya Meru, S.L.P 462, Usa River, Arusha, Simu: + 25527 297 0482, Nukushi:+ 25527 297 0483, Barua pepe: ded@merudc.go.tz, Tovuti: www.merudc.go.tz

4. Kila msailiwa atajigharamia kwa **chakula, usafiri na malazi**.
5. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).
6. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo, wanasisitizwa kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.



Mwl. Zainabu J. Makwinya

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU

MKURUGEZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU
S.L.P. 462 USA RIVER
MERU - ARUSHA

KUITWA KWENYE USAILI KADA YA KATIBU MAHSUSI II TAREHE 21.09.2023	
NA	MAJINA
1	DIANA OKOKA, MWAKATOBE
2	EVALINE BENJAMIN NANYARO, BOX 93, USA RIVER, -
3	HADIJA HATIBU SENKONDO BOX 308, MUHEZA TANGA,
4	RAHEL MWITA LAMECK, S. L. P. 243, MUSOMA,
5	REGNATHA LEONARD AUGUSTINE, BOX, 78, KARAGWE,
6	MAGDALENA A.MSEKEFU BOX, 84, SUMBAWANGA,
7	ANGEL MSEMO, BOX S.L.P. 76, BABATI,
8	NEEMA M. PALLANGYO, BOX 76735,DSM,
9	ONESMO MARSELI QWARAY, BOX 400, BABATI
10	AMINA SUDI MKILINDI, BOX 2574, DSM,
11	GLORY GABRIEL MASAMU, BOX 317, MOSHI,
12	LYDIA FRANCIS RWEBANGILA, BOX 11819, DSM,
13	THEODORA D. WARYOBA,BOX 121, MUSOMA,

MKURUGAZI MTENDAJI
 HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU
 S.L.P. 462 USA RIVER
 MERU - ARUSHA