



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU



Unapojibu tafadhali taja:

14.06.2022

## TANGAZO LA UZWAJI WA VIWANJA NA MASHAMBA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE, MAKAMPUNI, TAASISI ZA SERIKALI NA BINAFSI KUWA HALMASHAURI INAUZA VIWANJA/MASHAMBA VILIVYOPIMWA KUPITIA MRADI WA KUPANGA, KUPIMA NA KUMILIKISHA ARDHI(KKK) ENEO LA VALESKA LILILOPO KM 23 KUSINI MASHARIKI MWA MJI WA USARIVER - ARUSHA.

ENEO LINAPAKANA NA MTO KIKULETWA UPANDE WA KUSINI NA LINA MIFEREJI YA UMWAGILIAJI.


MCHANGANUO WA BEI ZA VIWANJA/MASHAMBA VINAVYOUZWA NI KAMA IFUATAVYO:-

1. BEI YA VIWANJA ENEO LA VALESKA MCHANGANUO WA MATUMIZI YA ARDHI NA BEI VIMEAINISHWA KWENYE JEDWALI HAPO CHINI:-

S/N	MATUMIZI	BEI KWA MITA MOJA YA MRABA
1.	MASHAMBAYA UMWAGILIAJI	1500
2.	MAKAZI	1050
3.	MAKAZI NA BIASHARA	1550
4.	BIASHARA PEKEE	1550
5.	VIWANDA VIDOGO	2000
6.	TAASISI	1550

FOMU ZA MAOMBI ZITAANZA KUTOLEWA HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU KUANZIA TAREHE 15 JUNI, 2022 HADI 20 JUNI, 2022 KWA GHARAMA YA SHILINGI ELFU ISHIRINI (20,000) AMBAYO HAITARUDISHWA .

Fomu zinapatikana Ofisi za Ardhi chumba namba 23

  
Mwl. Zainabu J. Makwinya  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU  
S.L.P. 462 USA RIVER  
MERU - ARUSHA