By JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
g g WIZARA YA HABARI UTAMADUNI SANAA NA MICHEZO
BODI YA FILAMU TANZANIA

MAOMBI YA LESENI ZA UENDESHAJ! WA SHUGHULI ZA FILAMU

(Sheria Yya Filamu na Michezo ya Kuigiza Na. % ya 1976 na Kanuni za Sheria ya Filamu na Michezo
ya Kuigiza za mwaka 2011 (Kanuni zimetungwa chini ya kifungu cha 38 cha Sheria)

Katibu Mtendaji,
Bedi ya Filamu Tanzania,

la Shirika ta Nyumba la Taifa,
la. 2271/32,

o}

S.L.P 79241,
DAR ES SALAAM.

EHEMU A
(NAZWE NA MWOMBAJI/WAOMBAJ1)
Jina na Anuani ya Muombaji/Waombaji:
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Jina la Ofisi/Kampuni/Kikundi ..o

EhcolaGisiaMan oo . . o Nyumba Na. .....
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 SEHEMU B

(IJAZWE NA MWOMBAJI/WAOMBAJI)

Jina la Ukumbi/Ukumbi wa Kawaida/Shughuli/Maktaba/Studio ...
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(Kwa kumbi)
Ukubwa wa Ukumbi/Studio (futa isiyohusika)
Idadi ya vyumba vya kuoneshea (Screens)
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......................................................
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Idadi ya Vyoo (Kwa matundu)
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Idadi na aina ya vizima moto L 0T oS PR S SN s N :
Idadi ya wafanyakazi waliopewa mafunzo ya kuzima moto (ambatanisha nakala ya vyeti vyao vya
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Maombi yaambatanishwe na;
i.  Nakala za kibali/leseni ya usajili wa kampuni/studio/jumba/ukumbi/biashara,
ii. Leseniya biashara,
iii.  Nakala ya TIN, 7
iv.  Taarifa kuhusu ’
» Urefu na upana wa jengo husika 277101 | AR I N SR SR s 6
* Mpangilio wa milango na madirisha pamoja na upana na urefu wa milango na madirisha hayo
(ambatanisha mchoro) (kumbi)
e Mpangilio wa upana wa njia za kupitia watazamaji (ambatanisha mchoro) (kumbi)
» Chumba cha mitambo na umbali wake kutoka wanapokaa watazamaji( ambatanisha mchoro)
(kumbi)

* Tarehe ya kuanza biashara .................ooouiiviiinsiioiicioicee e

» Masharti mengine katika Kanuni za Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza au kama
itakavyowekwa na Sheria, Kanuni na Taratibu husika.
V.  Maelezo ya aina/vifaa/mitambo na idadi ya vifaa vinavyotumika kuoneshea/kuzalishia picha
jongevu endapo kampuni husika inazalisha yenyewe kabla ya kusambaza
vi.  Uthibitisho wa usalama wa studio/ukumbi kutoka kwa mmiliki (ambatanisha nakala va cheti
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NB: Hakuna leseni itakayotolewa biia kulipia na kukatiwa stakabadhi va Serikali (ERV).
Masharti yanayoambatana na teseni husika vazingatiwe
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SEHEMU C
(KWA MATUMIZI YA OFISI TU)

Maombi ya kukaguliwa/kupewa kibali/leseni za uendeshaji yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu
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MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA AKAUNTI NA,

BENEFICIARY: TANZANIA FILM BOARD — THE EXECUTIVE SECRETARY
BANK: NATIONAL MICROFINANCE BANK
Account No: 20110019877

BRANCH: NMB BANK HOUSE



