

# HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU

(Barua zote za kifisi zitumwe kwa Mkkurugenzi Mtendaji)

Telegram: Meru  
Simu: (+ 255) 027 254-1112  
Faksi: (+ 255) 027 254-1112  
Barua pepe: merudc@yahoo.com  
Tovuti: www.merud.go.tz  
**Unapojibu tafadhali taja:**



Ukumbi wa Wilaya  
S.I.p 462,  
**USA RIVER**

11/10/2014

## **YAH: FOMU YA MAOMBI YA LESeni ZA VILEO KWA MSIMU UNAOANZIA** **TAREHE 1 APRIL - 30 SEPT 2017**

### **MASHARTI**

1. Maombi yanayorudiwa (Renewals) yaambatane na nakala (copy) ya leseni ya zamani
2. Maombi yanayorudiwa na mapya yapitishwe katika Kamati za Maendeleo za Kata
3. Waombaji wote wa leseni waambatanishe hati ya usajili wa mlipa kodi (TIN)
4. Na Hati ya usajili kwa Biashara zilizosajiliwa kwa majina ya Biashara (certificate of registration)

### **SEHEMU A: MAELEZO YA MWOMBAJI:-**

1. Jina Kamili la Mwombaji .....
2. Jina la Biashara lililosajiliwa .....
3. Anuani ya Mwombaji (S.L.P) .....
4. Namba/Hati ya Usajili wa Mlipa Kodi (TIN Certificate) .....
5. Aina ya leseni inayoombwa .....
6. Eneo Biashara ilipo: Kata .....Kijiji/Kitongoji .....
7. Leseni ya zamani Na ..... iliyotolewa tarehe ...../Mpya.....

Sahihi ya Mwombaji ..... Tarehe ya kujaza Fomu .....

### **SEHEMU B: MATUMIZI YA OFISI TU:**

1. Maoni ya Afisa Mtendaji Kijiji/Kata (Maombi mapya) .....
  2. Maoni ya Afisa Afya Kata (Maombi yote) .....
  3. Maoni ya Afisa Biashara wa Wilaya (Maombi yote) .....
- Ada ya leseni: Tshs ..... ya Tarehe .....
- Namba ya stakabadhi ..... ya Tarehe .....
- Sahihi na mhuri wa mpokeaji fedha .....
- Namba ya leseni ..... ya Tarehe .....

**Sahihi na Mhuri wa Afisa Biashara (W)**

.....