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TANGAZO LA ZABUNI 20.05.2019

1. Halmashauri ya Wilaya ya Meru inakusudia kutumia huduma za wakala wa kukusanya
Mapato ya Halmashauri kwa Mwaka wa Fedha 2019/2020 kuanzia tarehe 1Julai, 2019
hadi tarehe 30 June, 2020.

2. Halmashauri ya Wilaya ya Meru inapenda kuwaalika watu Binafsi, Makampuni,Ushirika

Taasisi auVikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria,wenye nia na uwezo wa kufanya kazi
hizo kutuma maombi yao kwa zabuni kama zilivyobainishwa hapa chini :-

(A) UWAKALA WA USAFISHAJI WA MAZINGIRA:

NA. AINA YA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI ENEO LA USAFISHAJI
1. | Usafishaji wa mazingira LGA/001/2019/2020/NC/.55/Loti 1 | Kata za Ambureni, Akheri, Sing’isi
Na Poli

2. | Usafishaji wa mazingira | LGA/001/2019/2020/NC/.55/Loti 2 | Mamlaka Ya Mji Mdogo Usa River,

Kata za Imbaseni, Maji Ya Chai,
Kikatiti, Malula na Kata ya
Nkoaranga (Kijiji cha Nshupu, Pia
Kata ya Nkoanekoli Kitongoji cha
~ kwa Mangusha

(B) UWAKALA WA KUKUSANYA MAPATO:

NA. | AINA YA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI ENEO LA KUKUSANYA USHURU
1. | Ushuru wa madini LGA/001/2019/2020/NC/56/Loti.1 Kata ya Malula
ya ujenzi -
2. | Ushuru wa madini LGA/001/2019/2020/NC/56/Loti.2 Kata za Usa River,Maji ya chai,Kikwe,Maror
ya ujenzi i oni,Majengo naKikatiti
3. | Ushuru wa Mazao LGA/001/2019/2020/NC/57 Katika maeneo yote ya Halmashauri ya Meru




MASHARTI YA MAOMBI YA ZABUNI

3. Maombi yote ya zabuni yazingatie masharti yafuatayo:-
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3.6

Mwombaji lazima awe na leseni hai ya biashara husika TIN, Hati ya Usajili wa jina la biashara na
ofisi inayotambulika.

Mwombaji awe na uwezo wa kifedha, athibitishe kwa kuambatanisha‘BankStatement’ya miezi miezi
(3) mfululizo iliyopita kutoka tarehe aliyoomba zabuni au‘Audited Financial Statement’ya miaka
miwili ya karibuni.

Mwombaji aambatanishe "Power of Attorney'iliyothibitishwa na Bodi ya wakurugenzi kwa zabuni
husika.

Ada ya maombi ya zabuni ni Tshs.50,000/= (Shilingi Elfu hamsini tu), ambapo mwombaji
atatakiwa kufika Halmashauri kwa ajili ya kupewa Ankara kisha malipo yatafanyika kupitia akaunti
ya Halmashauri ya Meru iliyoko katika Benki ya NMB tawi la Clock Tower Namba ya Akaunti.
40801200330. Pia ikumbukwe kuwa Malipo yaliyotolewa kama ada ya zabuni hayatarudishwa.

Mwombaji awe na vifaa na vitendea kazi vya kutosha kumudu vyema zabuni aliyoomba.

Mwombaji awe tayari kulipa dhamana ya zabuni ya kiwango cha mwezi mmoja (1) cha maoteo kwa

mwezi.
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Awe tayari kutumia viwango vilivyowekwa katika Sheria ndogo za Halmashauri vya ukusanyaji wa

mapato.
Mzabuni atakayeteuliwa atatumia mashine za kielektroniki(POS) za Halmashauri kukusanyia ushuru.

Kwa Zabuni zenye ‘Lot’ Mwombaji anaruhusiwa kuomba zaidi ya ‘Lot’ moja kwa kadri ya uwezo
wake, kila ‘Lot’ inajitegemea.Mzabuni hataruhusiwa kuomba “Lot”zaidi ya moja kama zabuni

moja, hii ina maana kuwa, ukiomba ‘lot’ zaidi ya moja, utatakiwa kununua makabrasha ya zabuni
kulingana na zabuni unazohitaji.

3.10 Maombi yawe na maelezo ya kina na viambatisho husika (kama Company Profile, n.k).

.3.11

Maombi yote yafungwe ndani ya bahasha iliyofungwa kwa lakiri [seal], na juu ya bahasha
iandikwe maandishi yanayotaja aina ya =zabuni, namba ya zabuni na “Lot”. Zabuni hizo
zipelekwe katika sanduku la zabuni lililoko katika ofisi ya Mkurugenzi wa Wilaya ya Meru
(Na. 37) kwa kutumia Anuani ifuatayo:-

Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya Wilaya ya Meru,
S.L.P 462,

Usa River.




3.12 Maombi yatakayoletwa kwa njia ya Fax, Telefax. na Telegraphic System na yatakayochelewa
Hayatapo kelewa na hayatafunguliwa siku ya ufunguzi.

3.13 Kabrasha la zabuni na maelezo pamoja na masharti mengine yanapatikana yameorodheshwa kwenye
kabrasha lenye Zabuni husika litakalopatikana katika ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni, Chumba
Na.37 Ghorofa ya kwanza, kuanzia saa 1:30 asubuhi mpaka saa 9:30 alasiri (siku za Jumatatu hadi

[jumaa isipokuwa siku za mapumziko).

3.14 Maombi ya Zabuni zote yawasilishwe katika Ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni wa Halmashauri,
Makao Makuu ya Halmashauri ya Meru. Mwisho wa kupokea maombi hayo ni Jumatatu, tarehe
3/06/2019, saa nne (4) asubuhi. Waombaji au wawakilishi wao, wanaalikwa kuhudhuria ufunguzi wa
zabuni hizo utakaofanyika siku hiyo ya tare
Mikutano wa Halmashauri.
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